ರಂಗನಿರ್ದೇಶಕರ ವಿವರ


ಕ್ರ.ಸಂ     ಹೆಸರು / ವಿಳಾಸ   

 

 1.  ಶ್ರೀ ರವಿಕಾಂತ್ .ಎನ್
S/o ಸಿ. ನಾಗರಾಜ್ ನಂ.45, 7ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ  13ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಅಗ್ರಹಾರ ದಾಸರಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು-79.
ಮೊ-9980047775/ 9008922228

 

2.  ಶ್ರೀ ರಂಜಾನ್ ಸಾಬ ಉಳ್ಳಾಗಡ್ಡಿ
ಪಾಮನಕಲ್ಲೂರ ಅಂಚೆ ಮಾನ್ವಿ ತಾಲ್ಲೂಕು ರಾಯಚೂರು ಜಿಲ್ಲೆ-584 120.
ಮೊ-7022116981.

 

3.  ಶ್ರೀ ಮಧುಸೂದನ .ಕೆ.ಎಸ್
ನಂ.4048, ’ಶ್ಯಾಮಲೆ’, 23ನೇ ಮೇನ್ ಬಿ.ಎಸ್.ಕೆ, 2ನೇ ಹಂತ ಬೆಂಗಳೂರು-560070.
ಮೊ-9916733461.
e-mail Id – madhupns@gmail.com

 

4.  ಶ್ರೀ ಶ್ರೀಕಾಂತ್ ರಾಮ ಪಟಗಾರ
S/o ರಾಮ ಪಟಗಾರ ಸಂಡಳ್ಳಿ, ಕೊಡಂಬಳ್ಳಿ, ಕುಮಟಾ,  ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ-581362.
ಮೊ-9880876157 / 7892491369
e-mail – shrikanthkumta@gmail.com

 

5.  ಶ್ರೀ ಡಿ.ಬಿ. ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನಸ್ವಾಮಿ
S/o ಡಿ.ಎಸ್. ಬಸೆಟ್ಟಪ್ಪ ನಂ.3386, ಮಹಾಮನೆ ಸರ್.ಎಂ. ವಿಶ್ವೇಶ್ವರಯ್ಯ ಬಡಾವಣೆ  1ನೇ ವಿಭಾಗ, ಕೆಂಗೇರಿ ಉಪನಗರ ಬೆಂಗಳೂರು-560060.
ಮೊ-944897073 1.

 

6.  ಶ್ರೀ ನಂಜಪ್ಪ .ಡಿ.ಎಸ್
ನಂ.30, ರಾಮಾಂಜನೇಯ ಬಡಾವಣೆ  1ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಚೇತನ ವೃತ್ತದ ಬಳಿ ಅಂದ್ರಹಳ್ಳಿ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ,  ವಿಶ್ವನೀಡಂ ಅಂಚೆ,  ಬೆಂಗಳೂರು-560091.
ಮೊ-9845765239.
e-mail Id – nanjuinju@gmail.com

 

7.  ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮಣ .ಟಿ.ಎಸ್
S/o ನಾರಾಯಣಪ್ಪ ನಂ. 15, ತ್ಯಾವನಹಳ್ಳಿ ಕೋಲಾರ ತಾಲ್ಲೂಕು ಕೋಲಾರ ಜಿಲ್ಲೆ-563 130.  ಪ್ರಸ್ತುತ ವಿಳಾಸ : ನಂ.32, 6ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಅಗ್ರಹಾರ ದಾಸರಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560079.
ಮೊ-9242388828/ 9241118278.
e-mail Id – nelasogadu@gmail.com

ಬಿ.ಎಸ್.ಸಿ

8.  ಶ್ರೀಮತಿ ಮಾಲಾಶ್ರೀ .ಹೆಚ್.ಜೆ
S/o ಪರಸಪ್ಪ ಹೆಚ್.ಜೆ ಆಂಜನೇಯ ಬಡಾವಣೆ ಹರಪನಹಳ್ಳಿ ಅಂಚೆ, ತಾಲ್ಲೂಕು ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲೆ.
ಮೊ-8867726026.

ಬಿ.ಎ

9.  ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಗಾಂವ್ಕರ
S/o ನರಸಿಂಹ ಗಾಂವ್ಕರ ಗುಳ್ಳಾಪುರ ಅಂಚೆ ಅಂಕೋಲ ತಾಲ್ಲೂಕು ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ-58000 1.
ಮೊ-87620 19237.


ಬಿ.ಕಾಂ, ಎಂ.ಎ

 10.  ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥಸ್ವಾಮಿ .ಎಸ್
S/o ಹೆಚ್.ಎನ್. ಶ್ರೀಕಂಠಸ್ವಾಮಿ ಸಿಐಟಿಬಿ- 188, 2ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಮೊದಲನೆ ಮಹಡಿ, 6ನೇ ತಿರುವು ವಿನೋಬನಗರ, ಪೊಲೀಸ್ ಚೌಕಿ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ.
ಮೊ-98450 14229/ 08182-401088.

ಎಂ.ಎಸ್.ಡಬ್ಲ್ಯೂ, ಎಂ.ಬಿ.ಎ, ಪಿ.ಜಿ.ಡಿ.ಹೆಚ್.ಎ.ಆರ್.ಎಂ,  ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ (ಪಿಹೆಚ್.ಡಿ)

 11.  ಶ್ರೀ ಕೆಜೆಹಳ್ಳಿ ಸುರೇಶ .ಸಿ
ಹೊರಕೆರೆದೇವರಪುರ ಅಂಚೆ ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ
ಮೊ-9008770398. 

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್

 12.  ಡಾ. ಎಂ. ಚಂದ್ರಪ್ಪ
S/o ನಂದೀಶ್ವರ ನಂ. 156, 3ನೇ ಮೇನ್,  12ನೇ ಕ್ರಾಸ್ ಚೈತ್ರಾ ಮಹಲ್ ಎದುರು, ಅಲನಹಳ್ಳಿ ಲೇಔಟ್ ಲಲಿತ ಮಹಲ್ ನಗರ,  ಮೈಸೂರು.
ಮೊ-8296113248/ 82 17868779

ಬಿ.ಕಾಂ, ಜಿ.ಡಿ.ಸಿ, ಡಿ.ಎಫ್.ಎ, ಡಿ.ಟಿ.ಎ, ಸಿ.ಸಿ.ವೈ.ಎಸ್, ಜೆ.ಪಿ.ಡಿ, ಎಂ.ಎ, ಪಿಹೆಚ್.ಡಿ

 13. ಶ್ರೀ ಡಿ. ದೇವರಾಜ್
S/o ದೇವಯ್ಯ ನಂ. 14,  1 ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 2ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ ಮುನೇಶ್ವರ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-79.
ಮೊ-9845398502.  
e-mail Id – ayemcha@gmail.com

ಬಿ.ಎಸ್ಸಿ,  ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್

 14.  ಶ್ರೀ ಶಿವಣ್ಣ .ಎಸ್
S/o ಸುಬ್ಬರಾಯಪ್ಪ ಕೆ. ರಾಂಪುರ ವಿಲೇಜ್ ಚಿಕ್ಕಹಳ್ಳಿ ಅಂಚೆ, ಪಾವಗಡ ತಾಲ್ಲೂಕು ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ-561202.  ಅಂಚೆ ವಿಳಾಸ : ಪಿಹೆಚ್.ಡಿ. ರಿಸರ್ಚ್ ಸ್ಕಾಲರ್ ಡಿಪಾರ್ಟ್‌ಮೆಂಟ್ ಆಫ್ ಪರ್ಫಾಮಿಂಗ್ ಆರ್ಟ್ಸ್, ಬೆಂಗಳೂರು ಯೂನಿವರ್ಸಿಟಿ ಬೆಂಗಳೂರು-560056.
ದೂ-080-22961709/ 9902824255

ಬಿ.ಎ, ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಫೋಲ್ಕೊರ್,  ಬಿ.ಎಡ್, ಎಂ.ಎ, ಪಿಹೆಚ್.ಡಿ

 15.  ಶ್ರೀಮತಿ ಅಮರಪತಿ
ನಲ್ಲಕದಿರೇನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾಮ ಬಾಲಕುಂಟಹಳ್ಳಿ ಅಂಚೆ ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ ತಾ||, ಜಿಲ್ಲೆ-577432
ಮೊ-9902984292 / 8105687603 

ಬಿ.ಎ, ಬಿ.ಎಡ್, ಎಂ.ಪಿ.ಎ,  ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್‍ಟ್ಸ್ (ನೀನಾಸಂ)

 16.  ಶ್ರೀ ಜಿ. ನಾಗರಾಜ್
ಬಿನ್ ಹೆಚ್ಚ. ಗೋವಿಂದಪ್ಪ ಕೆಳಗಳಹಟ್ಟಿ, ದಂಡಿನ ಕುರುಬರಹಟ್ಟಿ ಅಂಚೆ ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಜಿಲ್ಲೆ-577524.
ಮೊ-9980726115, 9844307844.
e-mail Id – shivu.anna82@gmail.com

gorlushivu81@gmail.com

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್

 17.  ಶ್ರೀಮತಿ ಛಾಯಾ ಭಾರ್ಗವಿ .ಎಸ್.ಹೆಚ್.
ನಂ.89, ರಾಮಜ್ಯೋತಿನಗರ, ದುಬಾಸಿಪಾಳ್ಯ ರಸ್ತೆ, ಆರ್.ವಿ. ಕಾಲೇಜ್ ಅಂಚೆ ಮೈಸೂರು ರಸ್ತೆ, ಬೆಂಗಳೂರು-55.
ಮೊ-9611124454/ 9880142532.

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಕೋರ್ಸ್ (ಒಂದು ವರ್ಷ)

 18.  ಶ್ರೀಮತಿ ವಿದ್ಯಾಶ್ರೀ .ಪಿ. ಬೆಳ್ಳೂರ್
ತಂದೆ : ಪ್ರಸಾದ್ .ಕೆ. ಬೆಳ್ಳೂರ್ ಶಿವಪುರ-ಮದ್ದೂರು, ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆ-57 1429.
ಮೊ-9620279785.

ನಾಟಕ ಕಲೆ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ,  ರಂಗ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪಿ.ಜಿ. ಡಿಪ್ಲೊಮಾ,  ಪಿ.ಜಿ. ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಯೋಗ,  ಎಂ.ಎಸ್ಸಿ ಇನ್ ಮಲ್ಪಿಮೀಡಿಯಾ ಅಂಡ್ ಆನಿಮೇಷನ್

 19.  ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ .ಪಿ. ಬೆಳ್ಳೂರ್
ತಂದೆ : ಪ್ರಸಾದ್ .ಕೆ. ಬೆಳ್ಳೂರ್ ಶಿವಪುರ-ಮದ್ದೂರು, ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆ-57 1429. ಮೊ-9620279785.

ನಾಟಕ ಕಲೆ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ,  ರಂಗ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪಿ.ಜಿ. ಡಿಪ್ಲೊಮಾ,  ಪಿ.ಜಿ. ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಯೋಗ,  ಎಂ.ಎಸ್ಸಿ ಇನ್ ಮಲ್ಪಿಮೀಡಿಯಾ ಅಂಡ್ ಆನಿಮೇಷನ್

20. ಶ್ರೀ ಪ್ರಸಾದ್ .ಕೆ. ಬೆಳ್ಳೂರ್
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕ, ಸರ್ಕಾರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು (ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ ವಿಭಾಗ) ಶಿವಪುರ-ಮದ್ದೂರು, ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆ-57 1429.
ಮೊ-9620279785.
e-mail –skybellur69@gmail.com

 ನಾಟಕ ಕಲೆ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ,  ರಂಗ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪಿ.ಜಿ. ಡಿಪ್ಲೊಮಾ,  ಪಿ.ಜಿ. ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಯೋಗ,  ಬಿ. ನ್ಯಾಟ್

2 1.  ಡಾ. ಜನಾರ್ಧನ
ನಂ.2337/ 1, ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಜನಾರ್ಧನ ನಿಲಯ ಮಂಗಳವಾರಪೇಟೆ,  11ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ ಚನ್ನಪಟ್ಟಣ ಟೌನ್ ರಾಮನಗರ ಜಿಲ್ಲೆ-562 160.  

ಎಂ.ಎ (ಡ್ರಾಮಾ),  ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಡ್ರಾಮಾ,  ಯು.ಜಿ.ಸಿ. ನೆಟ್ (ಥಿಯೇಟರ್),  ಪಿ.ಹೆಚ್.ಡಿ.

22.  ಶ್ರೀ ರೇವಣಕುಮಾರ್ .ಕೆ. ಐಗಳಿ
ತಂದೆ : ಕಲ್ಲಪ್ಪ ಬಸವನ ಇಂಗಳೇಶ್ವರ್ ಬಸವನ ಬಾಗೇವಾಡಿ ತಾಲ್ಲೂಕು ವಿಜಯಪುರ ಜಿಲ್ಲೆ.

ಬಿ.ಎ, ಎಂ.ಎಫ್, ಟ್ಯಾಕ್

23.  ಶ್ರೀ ಎಸ್. ತಿಲಕ್‌ರಾಜ್
ರಂಗಭೂಮಿ ಕಲಾವಿದ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ನಂ.779, ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದರಾಮೇಶ್ವರ ನಿಲಯ ನರ್ಮದಾ ನದಿ ರಸ್ತೆ,  ಬೃಂದಾವನ ನಗರ (ಡೋಬಿಘಾಟ್) ಶ್ರೀನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560019
ಮೊ-9964442657.

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಪದವಿ (ಕನ್ನಡ ವಿ.ವಿ, ಹಂಪಿ)  

24.  ಶ್ರೀಮತಿ ಮಾಲಾಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಜೆ
ಆಂಜನೇಯ ಬಡಾವಣೆ ಹರಪನಹಳ್ಳಿ ಅಂಚೆ ಮತ್ತು ತಾಲ್ಲೂಕು ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲೆ.
ಮೊ-8867726026.

 ಬಿ.ಎ

25.  ಶ್ರೀ ಈಡಿಗರ ವೆಂಕಟೇಶ
4ನೇ ವಾರ್ಡ್, ಮರಿಯಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ-583222 ಹೊಸಪೇಟೆ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ.
ಮೊ-90086983 11.

ಎಂ.ಎ (ಡಿ.ಟಿ.ಇ.ಎ) ಇತಿಹಾಸ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಫೋಟೋ & ವೀಡಿಯೋ ಡ್ರಾಯಿಂಗ್, ಮ್ಯೂಜಿಕ್

26.  ಶ್ರೀ ಶಿವಾನಂದಸ್ವಾಮಿ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ. ಕುಂಬಾರಕೊಪ್ಪಲು ಮೈಸೂರು ಉತ್ತರ.

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ (ನಾಟಕ ಶಾಸ್ತ್ರ)

27.  ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ಗಾಂವ್ಕರ
ಗುಳ್ಳಾಪುರ ಅಂಚೆ, ಅಂಕೋಲಾ ತಾಲ್ಲೂಕು ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ-580001.
ಮೊ-8762019237

ಬಿ.ಕಾಂ, ಎಂ.ಎ (ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರ)

28. ಶ್ರೀ ರಾಜಶೇಖರ ಮೂರ್ತಿ .ಕೆ.ವಿ
ನಂ. 1046, ಡಿ.ಸಿ.ಸಿ. ಬ್ಯಾಂಕ್ ಹಿಂಭಾಗ ಮದ್ದೂರು ಪೈಲ್, ಕೆ.ಆರ್. ಸಗರ ಶ್ರೀರಂಗಪಟ್ಟಣ ತಾಲ್ಲೂಕು,  ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆ-57 1607.
ಮೊ-8050241224/ 9066672 17 1.  

ಬಿ.ಕಾಂ,  ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ ಎಂ.ಎ ಇನ್ ಪರ್‌ಫಾರ್ಮಿಂಗ್

29.  ಶ್ರೀ ಶ್ರೀಕಾಂತ್ ರಾಮ ಪಟಗಾರ
ಸ/ಆ ರಾಮ ಪಟಗಾರ ಸಂಡಳ್ಳಿ, ಕೊಡಂಬಳ್ಳಿ, ಕುಮಟಾ||,  ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ-581362.
ಮೊ-9880876157 / 7892491369/ 9880876157.

ಬಿ.ಎ (ಮನೋವಿಜ್ಞಾನ, ಕನ್ನಡ, ಇತಿಹಾಸ) ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್-ನೀನಾಸಂ ಪಿ.ಜಿ. ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ರಂಗ ಮಾಧ್ಯಮ,  ಎಮ್.ಎ. ಇನ್ ಡ್ರಾಮಾ

30.  ಶ್ರೀ ಹರಿಕೃಷ್ಣ .ಎಸ್.ಬಿ
ಸ/ಆ ಭೀಮರಾವ್  ನಂ. 11/ 1400/ಡಿ ಅಫಜಲ್ ಪುರ ರಸ್ತೆ ಹತ್ತಿರ ಸರ್ಕಾರಿ ಹೈ ಸ್ಕೂಲ್ ಸಿದ್ದಾರ್ಥ ನಗರ, ಇರಾಪುರ ಕ್ರಾಸ್ ಕಲಬುರಗಿ-585103.
ಮೊ-779512732 1.
e-mail – harikrishna.sindbandagi@gmail.com

ಬಿ.ಸಿ.ಎ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್-ನೀನಾಸಂ

3 1.  ಶ್ರೀ ಪ್ರದೀಪ್ .ಎಂ 

ಬಿ.ಎ,  ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ -ನೀನಾಸಂ

32.  ಶ್ರೀ ನಟರಾಜ .ಎಲ್. ತಿಪಟೂರು  

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಫಿಲಂ ಆಕ್ಟಿಂಗ್ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಜನಪದ ಆರ್ಟ್ಸ್ ಬಿ.ಎ, ಎಂ.ಎ ಇನ್ ಡ್ರಾಮಾ

33.  ಶ್ರೀ ಶಾಂತಲಿಂಗಯ್ಯ .ಎಸ್. ಮಠಪತಿ
ನಂ.26, ಬಿಡ್ಡಾಪುರ ಕಾಲೋನಿ ಬಸಂತ್ ನಗರ, ಅಫಜಲಪುರ ರಸ್ತೆ,  ಕಲಬುರಗಿ-585103.
ಮೊ-9972741003 / 7026668222. 

ಬಿ.ಎ,  ಪಿ.ಜಿ. ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್, ಎಂ.ಎ ಇನ್ ಪರ್‌ಫಾರ್ಮಿಂಗ್ ಆರ್ಟ್ಸ್, ಪಿ.ಜಿ. ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಯೋಗ

34.  ಶ್ರೀ ಚಸ್ವ ಕೇ/ಆ, ಶ್ರೀನಾಥರೆಡ್ಡಿ
ಶ್ರೀನಿಧಿ ಬಿಲ್ಡಿಂಗ್, 29/30, 50ಅಡಿ ರಸ್ತೆ ಹನುಮಂತನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು -560050.
ಮೊ-9035599953.

ಪಿ.ಹೆಚ್.ಡಿ, ಎಂ.ಪಿ.ಎ, ಬಿ.ಎಸ್.ಸಿ (ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಸೈನ್ಸ್) ನೀನಾಸಂ-ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್

35.  ಶ್ರೀ ಕೆ.ಪಿ.ಎಂ. ಗಣೇಶಯ್ಯ
ರಂಗ ನಿರ್ದೇಶಕರು, ವಿ.ಪಿ. ಬಡಾವಣೆ 3ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ-577501.
ಮೊ-9448664878.
e-mail –kpmguruganesh@gmail.com

ರಂಗ ಶಿಕ್ಷಣ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ-ನೀನಾಸಂ ಎಂ.ಎ ಕನ್ನಡ

36. ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ .ಎಲ್. ಬಡಿಗೇರ
ನಂ.60, 3ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, 2ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ ಬೃಂದಾವನ ನಗರ, ತಾವರೆಕೆರೆ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ ಡಿ.ಆರ್.ಪಿ. ಪೋಸ್ಟ್, ಬೆಂಗಳೂರು-29.
ಮೊ-9481886673
e-mail –naatyasmrithi@gmail.com

ಡಿಪ್ಲಮೋ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್-ನೀನಾಸಂ ಜಾನಪದ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ-ಜಾನಪದ ಲೋಕ

37.  ಶ್ರೀ ಮಹಾದೇವ ಹಡಪದ
ತಂದೆ : ಗೋವಿಂದಪ್ಪ ನಂ. 19, ಲಾಸ್ಟ್ ಬಸ್ ಸ್ಟಾಪ್ ಮೇನ್ ರೋಡ್, ನೆಹರು ನಗರ ಧಾರವಾಡ-580003.
ಮೊ-9972352 163.
e-mail –mahadevhadapad@gmail.com

ಬಿ.ಎಸ್. ಡಬ್ಲ್ಯೂ ಪದವಿ ಕನ್ನಡ ಸ್ನಾತ್ತಕೋತ್ತರ ಪದವಿ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್

38.  ಶ್ರೀ ವಿನೋದ ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಭಂಡಾರಿ
ತಂದೆ : ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಮಂಜುನಾಥ ಭಂಡಾರಿ ರಾಮ ದೇವಸ್ಥಾನ ಕ್ರಾಸ್, ಚಿತ್ತಿಗಿ ಕುಮಟಾ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ -581343
ಮೊ-812324292 1/ 876227566
e-mail –vinodkumta81@gmail.com

ಬಿ.ಎ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ & ಸ್ಟೇಜ್ ಕ್ರಾಫ್ಟ್ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್-ನೀನಾಸಂ

39.  ಶ್ರೀ ಚರಣ್ .ಸಿ.ಎಸ್ ಚನ್ನರಾಯ ಪಟ್ಟಣ ಹಾಸನ ಜಿಲ್ಲೆ.
ಮೊ-9964520156.

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್-ನೀನಾಸಂ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಮೂಮೆಂಟ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ ಅಂಡ್ ಮಿಕ್ಸ್ ಮೀಡಿಯಾ ಶಿಕ್ಷಣ

40.  ಶ್ರೀ ನಟರಾಜ .ಎಲ್. ತಿಪ್ಟೂರ್
ನೊಣವಿನಕೆರೆ ವಿಲೇಜ್ ತಿಪಟೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ.
ಮೊ-9008134992.  
e-mail – ntrnsm@gmail.com

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಫಿಲಂ ಆಕ್ಟಿಂಗ್ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಜಾನಪದ ಆರ್ಟ್ಸ್ ಬಿ.ಎ, ಎಂ.ಎ ಇನ್ ಡ್ರಾಮಾ

41.  ಶ್ರೀ ಆನಂದ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ, ಕುಂಚೂರು ಹಿರೇಕೆರೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ. 


ನೀನಾಸಂ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್

42.  ಶ್ರೀ ಎ.ಆರ್. ಶಶಿಧರ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು (ಪ್ರೌಢ ಶಾಲಾ ವಿಭಾಗ) ಹಳೇಕೋಟೆ ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಜಿಲ್ಲೆ


ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ನಾಟಕ

43. ಶ್ರೀ ಬಿ.ಹೆಚ್. ಚಿನ್ನ
ನಂ.23/ಸಿ, ಹುಡ್ಕೋ ಕಾಲನಿ, ಭದ್ರಾವತಿ
ಮೊ-9880102273.
e-mail –chinnavasulankesh@gmail.com


ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್

44.  ಶ್ರೀ ರಂಗಸ್ವಾಮಿ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲಡ ಯಡದೊರೆ, ಟಿ. ನರಸೀಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ.

 ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಡ್ರಾಮಾ

45.  ಶ್ರೀಮತಿ ಪ್ರಜ್ಞಾ ಹೆಗಡೆ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ, ಮಂತಗಿ ಹಾನಗಲ್ಲ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ.
ಮೊ-9482468726.
e-mail – prajnahegdesdp@gmail.com

ನೀನಾಸಂ - ರಂಗ ಕಲಾ ಶಿಕ್ಷಣ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ

46.  ಶ್ರೀಮತಿ ಅನ್ನಪೂರ್ಣಮ್ಮ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ, ಸುರಗಿಹಳ್ಳಿ ಶಿಕಾರಿಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ.

ನೀನಾಸಂ ಬಿ.ಎ. ಡಿ.ಐ.ಡಿ

47.  ಶ್ರೀ ಮಧುಕರ್ .ಎಂ.ಎಲ್
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು, ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಗುಂಬಳ್ಳಿ, ಯಳಂದೂರು, ಚಾಮರಾಜನಗರ 

ನೀನಾಸಂ -ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಡ್ರಾಮಾಟಿಕ್ಸ್,  ಜರ್ನಲಿಸಂ

48.  ಶ್ರೀಮತಿ ಜಿ.ಕೆ. ಪ್ರೀತಿ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಅಜ್ಜನಹಳ್ಳಿ, ತುರುವೇಕೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ.

ನೀನಾಸಂ -ಎಂ.ಎ. ಡ್ರಾಮಾ ಇನ್ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ

49.  ಶ್ರೀ ಹ್ಯಾಟಿ ರಮೇಶ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಗಬ್ಬೂರು, ರಾಯಚೂರು ಜಿಲ್ಲೆ. 

 ನೀನಾಸಂ -ಮಾಸ್ಟರ್ ಆಫ್ ಡ್ರಾಮಾ

50.  ಶ್ರೀಮತಿ ವಿದ್ಯಾಕಾಮತ್ .ಬಿ.ವಿ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು (ಪ್ರೌಢ ಶಾಲಾ ವಿಭಾಗ) ಹುಣಸೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು, ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ

 ನೀನಾಸಂ -ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್

51.  ಶ್ರೀಮತಿ ಚಿತ್ರಾ .ವಿ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಮನಗುಂಡಿ, ಧಾರವಾಡ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಜಿಲ್ಲೆ.

ರಂಗ ಶಿಕ್ಷಣ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ

52. ಶ್ರೀ ಶ್ರೀಕಾಂತ್ ಎನ್.ವಿ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಹ್ಯಾಳ್ಯಾ ಕೂಡ್ಲಗಿ ಬಳ್ಳಾರಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಜಿಲ್ಲೆ ಮೊ-91106102 10/ 8904586910.

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್

53.  ಶ್ರೀಮತಿ ಕುಸುಮ .ಕೆ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ ರಾಗಿ ಮುದ್ದನಹಳ್ಳಿ,  ಪಾಂಡವಪುರ ತಾಲ್ಲೂಕು ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆ.
e-mail – nvskantha@gmail.com

ಎಂ.ಎ. ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ರಂಗ ಮಾಧ್ಯಮ

54.  ಶ್ರೀಮತಿ ರಾಮಣ್ಣ ಮಡಿವಾಳರ್
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕಾಲೇಜು (ಪ್ರೌಢ ಶಾಲಾ ವಿಭಾಗ) ರಾಯಚೂರು ಜಿಲ್ಲೆ.

 ಡಿ.ಟಿ.ಎ ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನಿ ವೋಕಲ್

55.  ಶ್ರೀ ಲೋಕೇಶ .ಕೆ.ಪಿ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ ಕುಕನೂರು, ಯಲಬುರ್ಗಾ ತಾಲ್ಲೂಕು ಕೊಪ್ಪಳ ಜಿಲ್ಲೆ.

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಡ್ರಾಮಾ

56.  ಶ್ರೀಮತಿ ಶಿವನಾಯ್ಕ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ ಬಡೇಲಡಕು, ಕೂಡ್ಲಿಗಿ ತಾಲ್ಲೂಕು ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ.

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ನಾಟಕ

57.  ಶ್ರೀ ನಾಗೇಶ ನಾಯ್ಕ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ ಬೆಳಗಲಿ, ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ ತಾಲ್ಲೂಕು ಧಾರವಾಡ ಜಿಲ್ಲೆ.

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್

58.  ಶ್ರೀ ವಾಸುದೇವ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಗುಜ್ಜಾಡಿ, ಬೈಂದೂರು ವಲಯ ಉಡುಪಿ ಜಿಲ್ಲೆ.

ನೀನಾಸಂ-ರಂಗ ಶಿಕ್ಷಣ

59.  ಶ್ರೀ ಅಶೋಕ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು  ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲಡ, ಜಾಕನಪಲ್ಲಿ ಸೇಡಂ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಕಲಬುರಗಿ ಜಿಲ್ಲೆ.

ಎಂ.ಎ, ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ -ನೀನಾಸಂ

60. ಶ್ರೀ ಎಸ್.ವಿ. ಭಾನುಪ್ರಕಾಶ್
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಜೆಟ್ಟಿ ಅಗ್ರಹಾರ, ಕೊರಟಗೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು ಮಧುಗಿರಿ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರ  

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ -ನೀನಾಸಂ

61.  ಶ್ರೀ ಗುರುರಾಜ .ಎಲ್
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಜಹಗೀರಗುಡದೂರು  ಕುಷ್ಟಗಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಕೊಪ್ಪಳ ಜಿಲ್ಲೆ.
ಮೊ-9480607 153.
e-mail – natakadamestru@gmail.com

ಬಿ.ಎ, ಎಂ.ಎ, ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ -ನೀನಾಸಂ

62.  ಶ್ರೀಮತಿ ಶಾಂತಾಮಣಿ ಹೆಚ್.ಬಿ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಕುಕನೂರು, ಯಲಬುರ್ಗಾ ತಾಲ್ಲೂಕು ಕೊಪ್ಪಳ ಜಿಲ್ಲೆ.
ಮೊ-9449996729.  
e-mail – tchshantha@gmail.com

ಬಿ.ಎ, ಎಂ.ಎ, ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ -ನೀನಾಸಂ

63.  ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ .ಎನ್
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ ಕ್ಯಾಲಕೊಂಡ, ಶಿಗ್ಗಾಂವ ತಾಲ್ಲೂಕು ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ. 

ನೀನಾಸಂ -ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ -ನೀನಾಸಂ

64.  ಶ್ರೀ ಸಂತೋಷ .ಹೆಚ್
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ ಹೆಗ್ಗಡಹಳ್ಳಿ, ನಂಜನಗೂಡು ತಾಲ್ಲೂಕು ಮೈಸೂರು ಜಿಲ್ಲೆ.
ಮೊ-944933 1551.
e-mail – sguddiyangadi@gmail.com

ನೀನಾಸಂ-ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ರಂಗ ಶಿಕ್ಷಣ

65.  ಶ್ರೀಮತಿ ಶ್ಯಾಮಲಾ .ಹೆಚ್
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ, ಸಮೇತನಹಳ್ಳಿ ಹೊಸಕೋಟೆ ತಾಲ್ಲೂಕು ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ ಜಿಲ್ಲೆ 

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಡ್ರಾಮಾಟಿಕ್

66.  ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ .ಕೆ ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ ಮಾವಿನಕಟ್ಟೆ, ಚನ್ನಗಿರಿ ತಾಲ್ಲೂಕು ದಾವಣಗೆರೆ ಜಿಲ್ಲೆ.

ನೀನಾಸಂ -ಡಿಪ್ಲೊಮಾ / ಸರ್ಟಿಫಿಕೇಟ್ ಕೋರ್ಸ್ ಇನ್ ಡ್ರಾಮಾಟಿಕ್ಸ್

67. ಶ್ರೀ ಎಲ್.ಎಸ್. ಅಕ್ಕಮಹಾದೇವಿ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಉತ್ತಂಗಿ ಹಡಗಲಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಬಳ್ಳಾರಿ ಜಿಲ್ಲೆ  

 ನಾಟಕ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ

68.  ಶ್ರೀ ಸತೀಶ .ವೈ.ಸಿ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ, ಕಿಟ್ಟದಹಳ್ಳಿ ಶಿಕಾರಿಪುರ ತಾ||, ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ

ಎಂ.ಎ, ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಡ್ರಾಮಾ

69.  ಶ್ರೀ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ .ಕೆ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ, ಆದ್ಯಪಾಡಿ ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ವಲಯ ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ.
ಮೊ-9482045151
e-mail – saamantgopal@gmail.com

ಪಿ.ಯು.ಸಿ,  ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್

70.  ಶ್ರೀಮತಿ ಬಿ.ಹೆಚ್. ಕಲಾವತಿ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ಅಡವಿ ಸೋಮಪುರ ಗದಗ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಜಿಲ್ಲೆ.

ಪಿ.ಜಿ. ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ರಂಗ ಮಾಧ್ಯಮ

7 1.  ಶ್ರೀ ರಾಮಪ್ಪಾ .ಎ.ಕೆ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ, ಜಿಗಜಿವಣಿ ಇಂಡಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ವಿಜಯಪುರ ಜಿಲ್ಲೆ.

ಪಿ.ಜಿ. ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ರಂಗ ಮಾಧ್ಯಮ

72.  ಸಹರಾ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ,  ಹಿರೇಮಾಗನೂರ ತಾಲ್ಲೂಕು ರಾಣಿಬೆನ್ನೂರು, ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ

ಪಿ.ಜಿ. ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ರಂಗ ಮಾಧ್ಯಮ

73.  ಶ್ರೀ ಮಲ್ಲೇಶ .ಎಂ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ, ಚಳಮಟ್ಟಿ ಕಲಘಟಗಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಧಾರವಾಡ ಜಿಲ್ಲೆ

ಎಂ.ಎ, ಪಿ.ಹೆಚ್.ಡಿ, ನೀನಾಸಂ ಪದವಿ

74.  ಶ್ರೀ ಪ್ರವೀಣ್ ಕುಮಾರ್ .ಬಿ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ, ಮಕ್ಕಂದೂರು, ಮಡಿಕೇರಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆ  ವಿಡಪನಕುಂಟಿ, ಮೀರಾಸಾಭಿಹಳ್ಳಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಚಳ್ಳಕೆರೆ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ.

 ಡಿಪ್ಲೊಮ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್, ಬಿ.ಎ

75. ಶ್ರೀ ಶೇಖರಪ್ಪ .ಎನ್ ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಉರ್ದು ಪ್ರೌಶ ಶಾಲೆ, ಕಾಗಿನೆಲೆ ಬ್ಯಾಡಗಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಹಾವೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ.  ಗೂಳಿಹಟ್ಟಿ, ದೊಡ್ಡಗಟ್ಟ ಪೋಸ್ಟ್ ಹೊಸದುರ್ಗ, ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ 

ಪಿ.ಯು.ಸಿ, ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ 

76.  ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಂದ್ರ .ಹೆಚ್. ಆಚಾರಿ
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ, ನಾವಳ್ಳಿ ನವಲಗುಂದ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಧಾರವಾಡ ಜಿಲ್ಲೆ  ಗುಂಡಬಾಳ, ಮುಟ್ಟ ಪೋಸ್ಟ್ ಹೊನ್ನಾವರ ತಾಲ್ಲೂಕು ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆ.

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್, ಎಂ.ಎ. ಇತಿಹಾಸ, ಎಂ.ಎ ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರ

77.  ಶ್ರೀ ಕುಮಾರಪ್ಪ .ಹೆಚ್
ನಾಟಕ ಶಿಕ್ಷಕರು ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ, ಕಮಠಾಣ, ಬೀದರ್ ತಾಲ್ಲೂಕು, ಜಿಲ್ಲೆ 

 

78.  ಶ್ರೀ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣಪ್ಪ .ಎನ್ ಸರ್ಕಾರಿ ಪ್ರೌಢ ಶಾಲೆ, ಅರಸಾಪುರ ಕೊರಟಗೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು,  ಮಧುಗಿರಿ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರ  

 

79.  ಶ್ರೀ ಚಂದ್ರಶೇಖರ್
ಸ/ಆ ಕೋನಪ್ಪ ಹರಿಜನ್ ಮತ್ತೂರು ವಿಲೇಜ್ ಅಂಚೆ ಮಸ್ಕಿ ತಾಲ್ಲೂಕು, ರಾಯಚೂರು-584125.

ಬಿ.ಎಸ್.ಸಿ, ಎಂ.ಎ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್

80.  ಶ್ರೀ ಮಹೇಶ
ತಂದೆ : ಭರಮರೆಡ್ಡಿ ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾನಿಲಯ, #50,  ಪುಟ್ಟಮ್ಮ ಭೋವಿ ರವುಡಕುಂದಾ, ರವುಡಕುಂದಾ ಅಂಚೆ, ಸಿಂಧನೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು ರಾಯಚೂರು ಜಿಲ್ಲೆ-584128
ಮೊ-8147856027.

ರಂಗ ಶಿಕ್ಷಣ ಪದವಿ

81.  ಶ್ರೀ ಶಿವಶರಣ ವಠಾರ
ತಂದೆ : ಕುಲ್ಲಪ್ಪ ವಠಾರ ಏಕತಾ ನರ, ಸಾಯಿ ಪಾರ್ಕ್ ರಸ್ತೆ ವಿಜಯಪುರ-586109
ಮೊ-7204155294

ಬಿ.ಕಾಂ

82. ಶ್ರೀ ಜಗದೀಶ
ತಂದೆ : ಬಸವಣಪ್ಪ ಎನ್.ಎಮ್.ಕೆ. ಆರ್.ವಿ. ಕಾಲೇಜು, ಜಯನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು-560011.
ಮೊ-9880334916. 
e-mail – chandrashekharmattur@gmail.com

ಪಿ.ಯು.ಸಿ 

83.  ಶ್ರೀ ಪ್ರಸನ್ನ .ಜಿ.ವಿ
ನಂ.51, ಗಂಗನಹಳ್ಳಿ, ಹೊನಕೆರೆ ಹೋಬಳಿ, ನಾಗಮಂಗಲ ತಾಲ್ಲೂಕು,  ಮಂಡ್ಯ ಜಿಲ್ಲೆ-57 1432.
ಮೊ-0916472 1561.
e-mail – prasannagv56@gmail.com

ಬಿ.ಕಾಂ

84.  ಶ್ರೀಮತಿ ಸವಿತಾ .ಬಿ
ತಂದೆ : ಭೈರಪ್ಪ ನಂ.982, 2 1ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ 2ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಜ್ಞಾನಭಾರತಿ ಲೇಔಟ್, ಮರಿಯಪ್ಪನಪಾಳ್ಯ, ಬೆಂಗಳೂರು-560056.
ಮೊ-07411923864. 

 ಬಿ.ಎ. ಇನ್ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ (ಎಂ.ಇ.ಎಸ್. ರಂಗಶಾಲೆ) ಅಲ್ಯೂಮ್ನಸ್ ಆಫ್ ನ್ಯಾಷನಲ್ ಸ್ಕೂಲ್ ಆಫ್ ಡ್ರಾಮಾ (ನ್ಯೂ ಡೆಲ್ಲಿ)

85.  ಕುಮಾರಿ ಜಲಜಾ
ಕೇ/ಆ, ದಿನಕರ್, ನಂ-92/ 13ನೇ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆ, ಗೋವಿಂದರಾಜ ನಗರ, ಬೆಂಗಳೂರು.
ಮೊ-9110647384.
e-mail – jalajasmile02@gmail.com

ಬಿ.ಬಿ.ಎಂ, ಎಂ.ಬಿ.ಎ

86.  ಶ್ರೀಮತಿ ಪೂರ್ಣಿಮಾ .ವಿ.ಡಿ
ತಂದೆ : ದೊರೆಸ್ವಾಮಿ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್ ನಂ.53/2, ನಂದಿ ಶೆಲ್ಟರ್ಸ್, ಫ್ಲಾಟ್ ನಂ.007, ಜಯನಗರ ಹೌಸಿಂಗ್ ಸೊಸೈಟಿ ಲೇಔಟ್, ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯಪುರ ಪೋಸ್ಟ್, ತುರಹಳ್ಳಿ, ಬೆಂಗಳೂರು-560061.
ಮೊ-9901744552
e-mail – mysorepoori@gmail.com

 ಬಿ.ಎ.  ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ (ನೀನಾಸಂ)

87.  ಶ್ರೀಮತಿ ಅರ್ಚನಾ .ಆರ್
ನಂ. 1040, 4ನೇ ಬ್ಲಾಕ್, ಜನಪ್ರಿಯ ಟೌನ್‌ಶಿಪ್ ಕಡಬಗೆರೆ, ಬೆಂಗಳೂರು.
ಮೊ-9738387 191.
e-mail – archanarao1954@gmail.com

 

88.  ಶ್ರೀ ಮುರಳಿ .ಬಿ.ಆರ್
ನಂ. 19, ಲಕ್ಷ್ಮಿವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ನಿಲಯ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಬಡಾವಣೆ, ಅಂದ್ರಹಳ್ಳಿ ಬೆಂಗಳೂರು-560091.
ಮೊ-9986097639/ 7349435540.
e-mail – murali.poorvik@gmail.com

 

89. ಶ್ರೀ ಮಧುಸೂದನ್ .ವಿ.ಡಿ
ತಂದೆ : ದೊರೆಸ್ವಾಮಿ ಅಯ್ಯಂಗಾರ್ ನಂ.384,  17ನೇ ಅಡ್ಡರಸ್ತೆ, ಕೆ.ಎಸ್.ಆರ್.ಟಿ.ಸಿ ಡಿಪೋ ಹಿಂಭಾಗ, ಅರವಿಂದ ನಗರ, ಮೈಸೂರು-570023.
ಮೊ-9482 138073
e-mail – madhuninasam@gmail.com

 ಡಿಪ್ಲೋಮಾ ಇನ್ ಆಟೋ ಮೊಬೈಲ್ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಸರ್ಟಿಫಿಕೇಟ್ ಕೋರ್ಸ್ ಭಾರತೀಯ ರಂಗಶಿಕ್ಷಣ ಕೇಂದ್ರ, ರಂಗಾಯಣ, ಮೈಸೂರು ಡಿಪ್ಲೋಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್, ನೀನಾಸಂ, ರಂಗ ಶಿಕ್ಷಣ ಕೇಂದ್ರ, ಹೆಗ್ಗೋಡು

90.  ಶ್ರೀ ನಾಗರಾಜು .ಎನ್
ತಂದೆ : ನಿಜಗುಣಯ್ಯ  1ನೇ ಕ್ರಾಸ್, ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ದೇವಸ್ಥಾನ ರಸ್ತೆ ಜಯಪುರ, ತುಮಕೂರು ಜಿಲ್ಲೆ.
ಮೊ-9482252 150/ 7338094686.

ಎಸ್.ಎಸ್.ಎಲ್.ಸಿ ದ್ವಿತೀಯ ಪಿ.ಯು.ಸಿ ರಂಗ ಶಿಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಕೋರ್ಸ್, ರಂಗಾಯಣ, ಮೈಸೂರು.

91.  ಶ್ರೀಮತಿ ದಶವಂತಿ
ತಂದೆ : ಧನರಾಜು ನಂ.97, ಸಾ|| ಆಶಾಪುರ ನೆಲಹಾಳ ಅಂಚೆ ರಾಯಚೂರು ತಾಲ್ಲೂಕು, ಜಿಲ್ಲೆ-584103.

ಬಿ.ಎ. ರಂಗ ಶಿಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಕೋರ್ಸ್

92.  ಶ್ರೀ ಗಜೇಂದ್ರ .ಕೆ. ಮರಸಾನಿಗೆ
ನಂ.207, ಹುಲ್ಲಿನಕುಡಿಗೆ,  ಮರಸಾನಿಗೆ ಅಂಚೆ, ಮೂಡಿಗೆರೆ ತಾಲ್ಲೂಕು,  ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಜಿಲ್ಲೆ-577 124.
ಮೊ-9972443550
e-mail – gajaninasam@gmail.com

ಡಿಪ್ಲೊಮಾ ಇನ್ ಥಿಯೇಟರ್ ಆರ್ಟ್ಸ್